Hanyoyi guda biyar na fasaha suna ba da masana'anta mara iyaka mara iyaka. Ɗaukar ingantaccen tsarin na'ura mai kwakwalwa akan silinda mai ɗaukar allura, Single Jersey Computerized Jacquard Circular Knitting Machine zai iya saƙa masana'anta mara ƙima na jacquard. Tsarin zaɓin allura na kwamfuta na Jafananci yana da zaɓin zaɓin zaɓin allura mai matsayi uku - saƙa, saƙa, da kuma ɓacewa, yana barin kowane tsarin masana'anta mai sarƙaƙƙiya don canzawa ta wannan tsarin shirye-shiryen jacquard zuwa ƙa'idodin sarrafawa. Wadannan umarni za a adana su a cikin faifai wanda ke sarrafa Injin Saƙa da'ira Jacquard Na'ura mai Kwamfuta ta Single Jersey, yana tabbatar da cewa injin ku na iya saƙa kowane tsari, kamar yadda abokin ciniki ya ƙayyade.
Aikace-aikacen samfur
Single jacquard masana'anta, shirin guda mai zane, Pique, Elastane plating, raga jacquard masana'anta da dai sauransu.
Single Jersey Computerized Jacquard Circular Knitting Machine yana ƙera madauki ko yadudduka na terry, waɗanda za a iya amfani da su don samar da tawul ɗin wanka, zuwa rijiyar bargo, ga matashin rijiya da sauran kayan mayafi.
Single Jersey Computerized Jacquard Circular Skin Machine yana ɗaukar kwamfutar don zaɓar allurar da za ta ci gaba a cikin silinda, wacce ta haɗa ɗigon rigar jacquard iri ɗaya tare da nau'ikan ƙirar jacquard iri-iri. The kwamfuta allura selection tsarin za a iya yi da'irar allura, Tuck da iyo uku ikon matsayi, duk wani hadadden tsarin masana'anta zane za a iya canja wurin zuwa wani musamman iko umurnin tare da kwamfuta tsarin, da kuma Stores cikin kebul na'urar don sarrafa na'urar kai tsaye, wanda zuwa saƙa da guda mai zane jacquard masana'anta ta abokin ciniki ta bukatar.
Tsarin CAM don Single Jersey Kwamfuta na Jacquard madauwari saƙa an ƙera shi tare da babban saurin tabbatar da allura tare da tsawon rai.
Single Jersey Computerized Jacquard Circular Knitting Machine Tushen farantin karfe an yi shi da tsarin titin jirgin sama na karfe kuma tare da nutsewar mai, wanda zai iya ba da garantin injin tare da barga mai gudu, ƙaramar amo da babban juriya.
Single Jersey Computerized Jacquard Circular Skin Machine sanye take da keɓaɓɓen ciyarwar jacquard don haɓaka ingancin masana'anta.
Abubuwan da aka haɗa da sassa don tsarin tuƙi na Injin Jacquard da'ira na Kwamfuta na Single Jersey an yi su ta babban abu ta hanyar ingantaccen magani mai zafi.
Material na Silinda na inji shi ne bakin karfe wanda aka shigo da shi daga Japan, don tabbatar da cewa silinda yana da inganci mai kyau da kuma kyakkyawan aiki.