Injin saƙa da'ira na Kwamfuta Single Jersey Jacquard Haɗari ne na shekaru da yawa na ingantattun fasahar kera injuna da fasahar kere kere. Babban ɓangaren wannan na'ura shine tsarin sarrafa kwamfuta mai ci gaba.Tsarin zai iya zaɓar allura a cikin kewayon silinda na allura, kuma yana iya yin zaɓin allura mai matsayi uku na dinki, tucking da zaren iyo.
The kula da panel na guda mai zane jacquard kwamfuta madauwari saka na'ura zai zama daban-daban daga general inji, za ka iya sa graphics kana bukatar a cikinta, sabõda haka, da na'ura za su tattara masana'anta juna kana bukatar.The iri famfo oiler a cikin guda mai zane jacquard kwamfuta madauwari saka na'ura ya kasu kashi na lantarki da kuma fesa .Hoton ya nuna da fesa irin auto oiler, wanda yana da sauki don amfani da tsari mai sauƙi, mai sauƙi da lubrication, wanda yana da sauƙin amfani da kayan aiki mai sauƙi, mai sauƙi da lubrication. hanya.
Abu | Single Jersey Computer Jacquard Da'irar Saƙa Machine |
Masana'antu masu dacewa | Shuka Kera, Sauran |
Hanyar Saƙa | Single |
Nauyi | 3000KG |
Mabuɗin Siyarwa | Jacquard komfuta \mashin rigar madauwari guda ɗaya |
Faɗin sakawa | 24-60” |
Sunan samfur | Single Jersey Computer Jacquard Da'irar Saƙa Machine |
Aikace-aikace | Saƙa Fabric, Make Fabric, |
Wurin Asalin: | China |
Garanti | Shekara 1 |
Mahimman Abubuwan Hulɗa: | Allura, Sinker, Mai gano allura, Mai ciyarwa mai kyau, Akwatin kayan aiki Kamara |
Ma'auni: | 18-32G |
Mu ne masana'antu da cinikayya an haɗa su, tare da masana'anta, da kuma haɗa albarkatu don abokan ciniki da sarkar samar da kayayyaki.
Ma'aikata suna tafiya sau ɗaya a shekara, ginin ƙungiya da lambobin yabo na shekara-shekara sau ɗaya a wata, da abubuwan da ake gudanarwa a kan bukukuwa daban-daban;
Izinin haihuwa ga mata masu juna biyu, ba da damar ma'aikata su ɗauki ɗan gajeren hutun biya sau uku a wata;
Tambaya: Sau nawa ake sabunta samfuran ku?
A: Sabunta sabuwar fasaha kowane wata uku
Tambaya: Menene alamun fasaha na samfuran ku? Idan haka ne, menene takamaiman?
A: Da'irar iri ɗaya da matakin guda Daidaitawar lanƙwasa taurin kusurwa
Tambaya: Menene shirye-shiryen ku don ƙaddamar da sabbin samfura?
A: 28G suwaita inji, 28G hakarkarin inji don yin Tencel masana'anta, bude cashmere masana'anta, high allura ma'auni 36G-44G biyu-gefe inji ba tare da boye a kwance ratsi da inuwa (high-karshen swimwear da yoga tufafi), tawul jacquard inji (biyar matsayi), babba da ƙananan kwamfuta Jacquard, Hachiji, Cyli
Tambaya: Menene bambance-bambance tsakanin samfuran ku a cikin masana'anta iri ɗaya?
A: Aikin kwamfutar yana da ƙarfi (sama da ƙasa na iya yin jacquard, canja wurin da'irar, kuma ta atomatik raba zane)