Ƙungiyarmu

1. Akwai ma'aikata sama da 280 a cikin rukuninmu. An gina masana'antar gaba ɗaya a ƙarƙashin taimakon ma'aikata sama da 280 tare kamar iyali.

abokin tarayya

Kamfaninmu yana da ƙungiyar injiniyan R&D tare da injiniyoyi 15 na cikin gida da masu zane-zane 5 na ƙasashen waje don shawo kan buƙatun ƙirar OEM ga abokan cinikinmu, da kuma ƙirƙira sabuwar fasaha da kuma amfani da injinanmu. Kamfanin EAST yana ɗaukar fa'idodin ƙirƙirar fasaha, yana ɗaukar buƙatun abokan cinikin waje a matsayin wurin farawa, yana hanzarta haɓaka fasahar da ake da ita, yana mai da hankali kan haɓakawa da amfani da sabbin kayayyaki da sabbin hanyoyin aiki, kuma yana biyan buƙatun samfuran da ke canzawa na abokan ciniki.

2. Sashen tallace-tallace mai ban mamaki wanda ke da ƙungiyoyi 2 tare da manajojin tallace-tallace sama da 10 don tabbatar da amsa cikin sauri da kuma sabis na kud da kud, yin tayi, da kuma ba wa abokin ciniki mafita akan lokaci.

Ruhun Kasuwanci

game da02

Ruhin Tawaga

Ci gaban kamfanin, bincike da haɓaka kayayyaki, kula da ma'aikata, da kuma ƙarshen hanyar sadarwar sabis duk suna buƙatar ƙungiya mai inganci, mai ɗorewa, da jituwa. Ana buƙatar kowane memba ya sami matsayinsa da gaske. Ta hanyar ƙungiya mai inganci da albarkatu masu dacewa, wajen taimakawa yayin da ake haɓaka ƙimar abokan ciniki, fahimtar ƙimar kamfanin da kanta.

game da02

Ruhu Mai Kirkire-kirkire

A matsayinmu na kamfani mai bincike da kere-kere da ke da alaƙa da fasaha, ci gaba da kirkire-kirkire shine abin da ke haifar da ci gaba mai ɗorewa, wanda ke bayyana a fannoni daban-daban kamar bincike da haɓaka, aikace-aikace, sabis, gudanarwa da al'adu. Ana haɗa ƙwarewar kirkire-kirkire da ayyukan kowane ma'aikaci don cimma burin ƙirƙirar kamfanin. Ci gaba da samun ci gaba yana kawo ci gaba mai ɗorewa. Kamfanoni suna ci gaba da ba da shawarar fifita kai, ci gaba da neman ci gaba, da kuma ci gaba da ƙalubalantar kololuwar fasaha don gina gasa ta ci gaba mai ɗorewa ga kamfanoni.