Injin Saƙa Da'ira Biyu Silinda

Takaitaccen Bayani:

Wannan na'urar saka madauwari mai da'ira mai riguna biyu, mafi bayyananni bambanci tsakanin na'urar saka madauwari mai zane daya da na'urar saka madauwari mai zane biyu ita ce saman. Don injin saka madauwari mai madauwari guda ɗaya, saman tsarin zobe ne kawai tare da ƙafafu 3 don tallafawa. Amma don injin saka madauwari mai riguna biyu, saman ya fi guntu amma ya fi tsayi, kuma akwai ginshiƙi na tsakiya marar ganuwa. Kawai daga wannan, zaku iya rarrabe na'urar riga guda ɗaya da biyu cikin sauƙi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Samfurin masana'anta

Na'ura mai da'irar-da'ira-biyu-don-tufafi-ido-tsuntsaye
Na'ura mai zane-zane-biyu-da'irar-saƙa-na'ura-ga-polyester-rufin-auduga
Na'ura mai zane-biyu-da'ira-saƙa-na'ura-don-waffle

Na'urar saka madauwari mai riguna biyu ta saƙa waffle, polyester cover auduga, rigar idon tsuntsu da sauransu.

Cikakken Bayanin Injin

wannan shine akwatin cam. A cikin akwatin cam akwai nau'ikan kyamarorin 3, saƙa, miss da tuck. Jeri ɗaya na maɓalli, wani lokacin akwai maɓalli ɗaya a jere amma wani lokacin 4, ko ta yaya, jere ɗaya yana aiki don mai ciyarwa ɗaya.

cam-akwatin-na-Double-jersey-da'irar-saƙa-na'ura
Sarrafa-na'ura-na-Double-jersey-da'irar-saƙa-na'ura

wannan shine akwatin cam. A cikin akwatin cam akwai nau'ikan kyamarorin 3, saƙa, miss da tuck. Jeri ɗaya na maɓalli, wani lokacin akwai maɓalli ɗaya a jere amma wani lokacin 4, ko ta yaya, jere ɗaya yana aiki don mai ciyarwa ɗaya.

 

Anan ga maɓallin aiki, ta amfani da ja, kore da launin rawaya don ba da shawarar farawa, tsayawa ko gudu. Kuma waɗannan maɓallan suna jera su akan ƙafafu uku na na'ura, lokacin da kake son farawa ko dakatar da shi, ba dole ba ne ka zagaya.

maballin-na-Double-jersey-da'irar-saƙa-na'ura

Short Gabatarwa

Takaddun shaida

Akwai daban-daban alamu na ninki biyu mai zane na madauwari saka na'ura, muna da mafita ga duk wani debugging matsaloli a bayan-sabis.

Biyu-jersey-da'irar-saƙa-na'ura-game da takaddun shaida

Kunshin

Akwai daban-daban alamu na ninki biyu mai zane na madauwari saka na'ura, muna da mafita ga duk wani debugging matsaloli a bayan-sabis.

Kunshin-jila-biyu-da'ira-saƙa-na'ura-kunshin
Biyu-jersey-da'irar-saƙa-na'ura-PE-fayil
Jigila biyu-da'ira-saƙa-na'ura

FAQ

Tambaya: Shin duk manyan kayayyakin gyara na inji kamfanin ku ne ke samar da su?
A: Ee, duk manyan kayayyakin gyara ana samar da su ne ta hanyar kamfaninmu tare da na'urar sarrafa ci gaba.

Tambaya: Shin za a gwada injin ku da gyara kafin isar da injin?
A: iya. za mu gwada da daidaita na'ura kafin bayarwa , idan abokin ciniki yana da bukatar masana'anta na musamman.za mu samar da masana'anta na saƙa da sabis na gwaji kafin isar da injin.

Tambaya: menene game da biyan kuɗi da sharuɗɗan ciniki
A: 1.T/T
2.FOB&CIF$CNF yana samuwa


  • Na baya:
  • Na gaba: