• Yawon Masana'antu Yawon Masana'antu

    Yawon Masana'antu

    Mu masana'anta ce mai ƙarfi wacce ke da fiye da murabba'in mita 1000 kuma muna da cikakken kayan aikin samar da kayayyaki tare da fiye da tarurrukan bita 7.Kara karantawa
  • Ƙungiyarmu Ƙungiyarmu

    Ƙungiyarmu

    Akwai ma'aikata sama da 280 a cikin rukuninmu. An gina masana'antar gaba ɗaya a ƙarƙashin taimakon ma'aikata sama da 280 tare kamar iyali.Kara karantawa
  • Takaddun shaida Takaddun shaida

    Takaddun shaida

    Kamfanin EAST ya wuce takardar shaidar tsarin kula da inganci ta ISO9001: 2015 kuma ya sami takardar shaidar CE ta EU.Kara karantawa

Kamfanin Fasaha Mai Hankali na East (Quanzhou) Ltd.

Tattara fasahar kayan aikin injiniya mai kyau kuma ku sami kyakkyawan sabis. EAST CORP kamfani ne mai fasaha mai zurfi wanda ya ƙware a fannin bincike da haɓaka, samarwa, tallace-tallace, sabis da haɓaka software na injunan saka da'ira babban samfuri: injin sing jersey, injin jersey mai zagaye, injin interlock, injin terry, injin haƙarƙari, injin jacquard, injin madauki.
Ƙara Koyo

MU NEA DUNIYA

Kamfaninmu yana da ƙungiyar injiniyan R&D tare da injiniyoyi 15 na cikin gida da masu zane-zane 5 na ƙasashen waje don shawo kan buƙatun ƙirar OEM ga abokan cinikinmu, da kuma ƙirƙira sabuwar fasaha da kuma amfani da injinanmu. Kamfanin EAST yana ɗaukar fa'idodin ƙirƙirar fasaha, yana ɗaukar buƙatun abokan cinikin waje a matsayin wurin farawa, yana hanzarta haɓaka fasahar da ake da ita, yana mai da hankali kan haɓakawa da amfani da sabbin kayayyaki da sabbin hanyoyin aiki, kuma yana biyan buƙatun samfuran da ke canzawa na abokan ciniki.

 

 

Taswirar_Kwal_Plant_2
  • 30 30

    30

    Shekaru
    Na Kwarewa
  • 7+ 7+

    7+

    Ƙwararren
    Bita
  • 40 40

    40

    Kasashe
    Mun Fitar Zuwa
  • Takardar shaidar CE&PC

MeMuna Yi

Muna da nufin samar da mafi kyawun injunan inji
zuwa ga duniya.

YADDA MUKE AIKI

  • 1

    FILINNA AIKI

  • 2

    KWAREWAKuma Ƙwarewa

  • 3

    GO Hannu Da Hannu

Sabis

Kamfanin EAST ya kafa Cibiyar Horar da Fasaha ta Saƙa, don horar da ma'aikacinmu na bayan aiki don yin shigarwa da horarwa a ƙasashen waje. A halin yanzu, mun kafa ƙungiyoyin sabis na bayan aiki masu kyau don yi muku hidima mafi kyau.

Kamfanin East Technology ya sayar da injuna sama da 1000 a kowace shekara tun daga shekarar 2018. Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun masu samar da injunan saka na zagaye kuma an ba shi lada "mafi kyawun mai samarwa" a Alibaba a shekarar 2021.

Manufarmu ita ce samar da mafi kyawun injuna ga duniya. A matsayinmu na sanannen masana'antar injin Fujian, muna mai da hankali kan ƙira injin saka da'ira ta atomatik da layin samar da injin yin takarda. Taken mu shine "Inganci Mai Kyau, Abokin Ciniki Na Farko, Cikakkiyar Sabis, Ci Gaban Ci Gaba"

Ƙarfin R&D

Muna da mafi kyawun injiniyoyi masu inganci a duk masana'antar, bisa ga buƙatu daban-daban da haɓaka kasuwa na abokan ciniki, muna da nufin bincika injunan da suka fi gamsarwa da sabbin ayyuka ga abokan ciniki.

Domin cimma wannan buri, muna da ƙungiyar injiniyoyi sama da 5 da kuma tallafin kuɗi na musamman.

Masana'anta

1. Taron gwaji na kyamarar -- don gwada kayan kyamarar.

2. Taron haɗawa -- don saita dukkan na'urar a ƙarshe

3. Gwaji a wurin aiki -- don gwada na'urar kafin jigilar kaya

4. Wurin samar da silinda - don samar da silinda masu inganci

5. Tsaftace Inji da Kula da Bita --don tsaftace injina da man kariya kafin jigilar kaya.

6. Bitar zane--don fenti launuka na musamman akan na'ura

7. Bita na shirya kaya --don yin kayan filastik da na katako kafin jigilar kaya

Ƙungiyarmu

1. Akwai ma'aikata sama da 280 a cikin rukuninmu. An gina masana'antar gaba ɗaya a ƙarƙashin taimakon ma'aikata sama da 280 tare kamar iyali.

2. Sashen tallace-tallace mai ban mamaki wanda ke da ƙungiyoyi 2 tare da manajojin tallace-tallace sama da 10 don tabbatar da amsa cikin sauri da kuma sabis na kud da kud, yin tayi, da kuma ba wa abokin ciniki mafita akan lokaci.

Nunin Baje Kolin

A matsayinmu na ƙwararru, ba za mu taɓa yin kasa a gwiwa ba wajen baje kolin na'urori na ƙasashen duniya. Mun yi amfani da duk wata dama ta zama memba a kowace muhimmiyar baje kolin da muka haɗu da manyan abokan hulɗarmu kuma muka kafa haɗin gwiwarmu na dogon lokaci tun daga lokacin.

Idan ingancin injinmu shine abin da ke jawo hankalin abokan ciniki, sabis ɗinmu da ƙwarewarmu ga kowane oda shine muhimmin abin da zai kiyaye dangantakarmu ta dogon lokaci.

  • Sabis Sabis

    Sabis

  • Ƙarfin R&D Ƙarfin R&D

    Ƙarfin R&D

  • Masana'anta Masana'anta

    Masana'anta

  • Ƙungiyarmu Ƙungiyarmu

    Ƙungiyarmu

  • Nunin Baje Kolin Nunin Baje Kolin

    Nunin Baje Kolin